



UONESHAJI WA TAARIFA ZA FEDHA KWA UMMA

Imetolewa chini ya kanuni ya 7 na ya 8 ya Kanuni za Mabenki na Taasisi za Fedha (Uoneshaji) ya Mwaka 2014

WARAKA MIZANIA KWA TAREHE 31.03.2026 (Kiasi kwa shilingi milioni)

Table with columns: Description, Robo Mwaka Mwaka wa sasa 31-Mar-26, Robo Mwaka Mwaka iliyoipita 31-Dec-25. Rows include A. MALI, B. DHIMA, C. FEDHA ZA WANAHISA, and D. BAADHI YA VIASHIRO VYA HALI YA KIFEDHA.

TAARIFA YA MTIRIRIKO WA FEDHA KWA ROBO MWAKA ULIOISHIA 31.03.2026 (Kiasi kwa shilingi milioni)

Table with columns: Description, Robo Mwaka ya sasa 31-Mar-26, Robo Mwaka iliyoipita 31-Dec-25, Limbikizo la Mwaka wa sasa 31-Mar-26, Limbikizo la Mwaka Linganishi 31-Mar-25. Rows include I: Mtiririko wa Fedha Kutokana na Shughuli za Uendeshaji, II: Mtiririko wa Fedha Kutokana na Shughuli za Uwekezaji, III: Mtiririko wa Fedha Kutokana na Shughuli za Kifedha, IV: Fedha Taslimu na Mali Zinazofanana na Fedha Taslimu.

TAARIFA YA MABADILIKO YA MTAJI KWA KIPINDI KINACHOISHIA 31.03.2026 (Kiasi kwa shilingi milioni)

Table with columns: Description, Mtaji wa Hisa, Hisa za Upendeleo, Malipo juu ya bei ya hisa, Mapato Yali-yobakizwa, Akiba ya mabadiliko ya thamani halisi, Ziada ya Kisheria, Mengineyo (Ingizo la hisa), Jumla. Rows include Mwaka wa sasa, Saliu la mwanzo wa mwaka 01.01.2026, and Saliu la mwisho wa mwaka 31.03.2026.

TAARIFA YA MAPATO NA MATUMIZI KWA ROBO MWAKA INAYOISHIA 31.03.2026 (Kiasi kwa shilingi milioni)

Table with columns: Description, Robo ya Mwaka sasa 31-Mar-26, Robo ya mwaka Linganishi 31-Mar-25, Limbikizo la Mwaka wa sasa 31-Mar-26, Limbikizo la Mwaka Linganishi 31-Mar-25. Rows include Mapato ya Riba, Gharama za Riba, Mapato Halisi ya Riba, Madeni Viza Yaliyofutwa, Punguzo/Ongezeko la tengo katika Mikopo, Gharama Zisizo za Riba, Faida/(Hasara) ya Uendeshaji, Idadi ya Waajiriwa, and BAADHI YA VIASHIRO VYA UFANISI.

Table for BAADHI YA MAELEZO KWA ROBO MWAKA INAYOISHIA 31.03.2026. Includes a note: Katika kuanda taarifa hizi za fedha, sera za uandaji ni zililizotelewa wakati wa uandaji wa Taarifa za Fedha zilizokaguliwa za mwaka uliopita.

Advertisement for TWENDE KIDIJITALI featuring a woman using a mobile phone and logos for ACB, Akiba, and Visa.