
Iwapo una malalamiko
au maoni kuhusiana na
huduma zetu tafadhali
tumia njia zifuatazo:-

Sanduku la maoni na malalamiko 
(Complaints and Suggestion Box)

Kitengo cha huduma kwa wateja
kupitia namba +255 746 811 510

Dawati la huduma kwa wateja 
katika matawi yote
(Customer Service Desk)

Kitengo cha Benki Kuu (BOT) cha kusuluhisha malalamiko ya wateja (Complaints Resolution Desk) kupitia 
anuani ifuatayo;  Complaints Resolution Desk, Office of the Secretary to the Bank, 2 Mirambo Street, 11884 
Dar es Salaam, Fax No. +255 22 223 4067 | complaints@bot.go.tz  |  www.bot.go.tz

Angalizo:
Mteja ataweza kupeleka tu malalamiko yake katika dawati la usuluhishi la Benki kuu ya Tanzania iwapo;

Hajaridhika na maamuzi yaliyotolewa na benki yake
Hajapata majibu ya malalamiko yake ndani ya siku 14 tangu alipotoa taarifa kwenye benki yake

Tumia mitandao yetu ya kĳamii 
kufikisha maoni na malalamiko
yako.

Facebook : ACBTanzania
Instagram : acb_tanzania 

Wasilisha maoni na malalamiko
yako moja kwa moja kwa
wafanyakazi wa Benki ya Akiba
tawini
(Direct contact with branch staff)

Tovuti ya Benki ya Akiba 
www.acbbank.co.tz ambayo itakupa:
- Online Chat
- Fomu ya malalamiko/maoni     
  inayopatikana kwenye customer            
  complaints (Malalamiko kwa wateja)


